วันที่ 16 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมบัณฑิตวิทยาลัย อาคาร 5 ชั้น 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ฤทธิชัย พิลาไชย คณบดีบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้การพัฒนาศักยภาพอาจารย์และบุคลากรในหน่วยงานบัณฑิตวิทยาลัย
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_5728-2-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_5711-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_5712-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_5714-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_5717-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_5719-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_5722-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_5724-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_5728-1-1024x683.jpg)