วันที่ 10 เมษายน 2566 เวลา 08.30 น. ณ ห้องสุพรรณิการ์ ศูนย์ฝึกประสบการณ์วิชาชีพ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิมพ์พร จารุจิตร์ รองคณบดีบัณฑิตวิทยาลัย เป็นตัวแทนอธิการบดีในการเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการวัดและประเมินผลทางภาษา : การสร้างข้อสอบ จัดโดย สาขาวิชาการสอนภาษาอังกฤษสำหรับผู้พูดภาษาอื่น (TESOL) ระหว่างวันที่ 10 – 12 เมษายน 2566
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/542481-1024x484.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/542478-1024x484.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/542479-1024x484.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/542480-484x1024.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/542482-1024x484.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/542483-484x1024.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/542485-1024x484.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/542486-1024x484.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/542487-1024x484.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/542484-1024x484.jpg)