วันที่ 24 เมษายน 2566 เวลา 09.30 น. รองศาสตราจารย์ ดร.ฤทธิชัย พิลาไชย คณบดีบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี ได้นำคณาจารย์ และบุคลากรบัณฑิตวิทยาลัย ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิติ ปัญญาอินทร์ เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารจัดการองค์กรและการประกันคุณภาพการศึกษาตามแนวทางของเกณฑ์ EdPex ณ ห้องประชุมบัณฑิตวิทยาลัย อาคาร 5 ชั้น 2
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5674-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5677-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5680-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5637-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5638-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5640-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5644-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5646-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5650-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5657-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5662-1024x683.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5665-1024x683.jpg)