วันที่ 1 มีนาคม 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.ฤทธิชัย พิลาไชย และคณะผู้บริหารบัณฑิตวิทยาลัย เข้าร่วมประชุมสภาผู้บริหารบัณฑิตศึกษาแห่งประเทศไทย (สคบท) ครั้งที่ 1/2567 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430153548_799022312273550_6873631323291962312_n-1024x768.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430489266_799021482273633_36371710870699878_n-1024x768.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430148662_799022238940224_2582888972144237889_n-1024x768.jpg)
![](https://graduate.udru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430040018_799021948940253_4837242200621844600_n-1024x768.jpg)
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
วันที่ 1 มีนาคม 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.ฤทธิชัย พิลาไชย และคณะผู้บริหารบัณฑิตวิทยาลัย เข้าร่วมประชุมสภาผู้บริหารบัณฑิตศึกษาแห่งประเทศไทย (สคบท) ครั้งที่ 1/2567 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร